![16105681_1420166467994499_1188637917691998865_n](http://www.era.chiangmaipao.go.th/wp-content/uploads/2017/01/16105681_1420166467994499_1188637917691998865_n-678x381.jpg)
วันที่ 16 มกราคม 2560 ณ ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติฯ ทูตสื่อสารการปฏิรูปการศึกษาเชียงใหม่ จำนวน 70 คน (นักเรียนจากโรงเรียนต้นแก้วผดุงพิทยาลัย จำนวน 60 คนและนักเรียนจากโรงเรียนบ้านศาลาจำนวน 10 คน) ได้ร่วมกันประชาสัมพันธ์การจัดงานปฎิรูปการศึกษาเชียงใหม่ครั้งที่ 2 ที่จะจัดขึ้นในวันที่ 30-31 มกราคม 2560 ณ ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติฯ ซึ่งเป็นการเพิ่มทักษะการสื่อสารให้กับนักเรียน โดยใช้วิธีการเรียนรู้นอกห้องเรียนด้วยการปฏิบัติจริง บูรณาการทุกรายวิชา.